Uncategorized · November 21, 2021

RFEF ที่สอง กลุ่มที่หนึ่ง : ผลการแข่งขัน และการจัดหมวดหมู่ของวันแข่งขัน 12

แมตช์และผลการแข่งขันของ Group 1, Second RFEF

UP Langreo 1 – Ceares

Langreo: Adrián Torre Ebea, Gonzalo (Álex Mariscal 57 ‘), Cristian, Álvaro Arona (Jandro 65’), Juan López , Lavsamba, Nacho Dorian, จูเนียร์ (Jorge Hernández 65 ‘).

Ceares: Guille Abraham (Pelayo 73 ‘), Edu García, Aitor Elena, Varo, Zuazua Llerandi, Orviz ( Marcos 87 ‘), Medori Madeira (Juan Cueto 80’), Cuesta (Óscar 80 ‘)

เป้าหมาย: 1 – (66 ‘): Nacho.

ผู้ตัดสิน: Juncal Moreira (กาลิเซียน). สีเหลืองถึง Nacho และ Aitor Elena

เหตุการณ์: Nuevo Ganzabal ผู้ชมประมาณ 700 คน

Langreo ยังคงทำให้Ganzabalเป็นป้อมปราการและเป็นที่สี่ชั่วคราวหลังจากนั้น เอาชนะ Ceares ด้านล่างซึ่งพ่ายแพ้ติดต่อกันห้าครั้งและสามารถทำคะแนนได้เพียงคะแนนเดียวจาก La Cruz หลังจากจบครึ่งแรกและมีโอกาสน้อยที่จะทำประตู Ebea ได้นำเคาน์เตอร์และมอบลูกบอลให้กับ Nacho ซึ่งทำประตูได้ในขณะที่เอาชนะ Guille อาเดรียน ตอร์เร่ เซฟไว้ได้ด้วยการเอาชนะฮวน คูเอโต้ในนาทีสุดท้าย

Unión Adarve – Móstoles URJC (วันอาทิตย์ เวลา 11:00 น.)

Llanera – Arenteiro (วันอาทิตย์ เวลา 11:45 น.)

Coruxo – Leganés B (วันอาทิตย์ เวลา 12:00 น.)

Serious Avilés Industrial – Pontevedra (วันอาทิตย์ เวลา 12:00 น.)

Navalcarnero – Compostela (วันอาทิตย์ เวลา 16: 30 น.)

Marino de Luanco – Palencia Cristo Atlético (วันอาทิตย์ เวลา 17:00 น.)

Arosa – Salamanca UDS (วันอาทิตย์ เวลา 17:00 น.) 00)

Gimnástica Segoviana – Bergantiños (วันอาทิตย์ เวลา 17:00 น.)

วันถัดไปของกลุ่มที่ 1 RFEF ที่สอง

Palencia Cristo Atlético – Ceares (วันเสาร์ เวลา 17:00 น.)

Compostela – Genuine Aviles Industrial (วันเสาร์ เวลา 5: น. 00 pm)

Bergantiños – Coruxo (วันเสาร์ เวลา 19:00 น.)

Móstoles URJC – Navalcarnero (วันอาทิตย์ เวลา 12:00)

Arenteiro – Gimnást ica Segoviana (วันอาทิตย์ เวลา 16:00 น.)

Marino de Luanco – Llanera (วันอาทิตย์ เวลา 17:00 น.)

ปอนเตเบดรา – อาโรซา (วันอาทิตย์ เวลา 17:00 น.)

Salamanca UDS – UP Langreo (วันอาทิตย์ เวลา 17:00 น.)

Leganés B – Unión Adarve (วันอาทิตย์ เวลา 18:15 น.)

อ่าน ผ่านอีกมากมาย